Gusto Kung gumaling at makatulong sa nanay ko

Спрашивает: Jhonohlie
Пол: Мужской
Возраст: Pasyente
Хронические заболевания: Hepatitis
Gusto po magpasalamt samag natungan at kasama nako dun Kung Di dahin sa inyo magpapasat po ako sa mga katulad inyo Sana po marami pa kayo matungan isang katulad ko na may sakit na ninilaw ang aking Mata at Sana gumaling ako sa gantong sakit Kung Hindi dahil sa inyo siguro Hindi ko alam ang aking gagawin nag papasamat po ako sa katulad ninyo Kung Hindi dahil dito siguro lalung lalaal ang paninilaw Ng aking Mata at nakakasigarado ako. Marami pa kayong matutulongn ang laking pasamat ko sa pangion at gintuan ang puso sa mga katulad ninyo at marami pa Kayo matutulongn salamat po salahat Ng ginawa para matulong sa mga katulad ko at pagkatapos netong prulema eto mag tarbaho ako para matulong. Mga magulang ko at ibang katulad ko at tutulongan sila samadaling paraan ang saya saya ko ngayun natupad din ang kalingan ko sa katastaasan Kung Hindi dahil sakan ya paano Kaya ako nag papasamat po talaga ako sa mga may ginituan ang puso nakakasigarado ako marami pa kayo matungan at pagdadasal ko Naren po kayo eto lng po Kaya bigay sainngoy napapaiyak dahil ang saya ko ngayun maraming salamat po talaga sa mga na gawa ninngoy gusto na malaman Kung ano talaga ang aking matagal na hinahanap na kasagutan gusto ko malaman Yung katutuhaan at pagnalaman ko ang kasagutan na galing sa Sama mga katulad ninyong sana po matulongan ninyong ako maka pangon gusto ko nng mapalagay ang kaisipan ko at matulog Naren ako nag maayos pasensya po kayo Hindi po Kasi ako nakatapos gren 4 lng aking na tapos dahil sa kahirapan nag aking ina at gusto Kung matulongan ko naman ang aking ina papakita sa mga naglalait sa nanay ko na may mararating ako kahit ganto lng ako kakayanin ko pra sa family ko at gustong gusto Kona mawala etong sakit nako Sana gumaling ako ako namn tutuloy sa nanay ko butk

Ako po jhon gusto Kung natulong sa aking nanay pakiramdam ko parang pabigat ako sa ma magulang ko mahirap lng po Kami Kaya Hindi ako maka punta sa doktor dahil sa kahirapan ang trabaho lng nag nanay ko gumagawa nag basaan

1 ответ

Admin 2021-08-17 08:47
Hi, Jhonohli. Our doctors don't know your language. Try to ask the question in English.